Shere Lekgothoane

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Shere Lekgothoane
Rayuwa
Haihuwa Polokwane (en) Fassara, 10 Oktoba 1979 (44 shekaru)
ƙasa Afirka ta kudu
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Ria Stars F.C. (en) Fassara-
Jomo Cosmos F.C. (en) Fassara2002-2007
Mamelodi Sundowns F.C. (en) Fassara2007-2009
Mpumalanga Black Aces F.C. (en) Fassara2009-2010
Moroka Swallows F.C. (en) Fassara2010-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
Lamban wasa 31

Peter Shere Lekgothoane (an haife shi a ranar 10 ga watan Oktoba shekara ta 1979) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Afirka ta Kudu wanda ya buga wasan baya na hagu a ƙarshe don Moroka Swallows . [1] [2] An haife shi a Polokwane .

Sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

Lekgothoane ya taba bugawa AC Milan da Ria Stars da Jomo Cosmos da Mamelodi Sundowns da kuma Mpumalanga Black Aces .

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. Shere Lekgothoane at Soccerway
  2. "MTN Football Page has moved". Archived from the original on 4 March 2016. Retrieved 1 November 2012.