Jump to content

Shoshanna Keats Jaskoll

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Shoshanna Keats Jaskoll
organizational founder (en) Fassara

2010s -
shugaba

2010s -
Rayuwa
Haihuwa New Jersey, 1975 (48/49 shekaru)
Sana'a
Sana'a gwagwarmaya, Mai kare hakkin mata da marubuci
Employers Chochmat Nashim (en) Fassara
skjaskoll.com

Shoshanna Keats Jaskoll (an haife shi a shekara ta 1975) ɗan gwagwarmaya ne kuma marubuci ɗan Ba'amurke-Isra'ila wanda aikinsa ya mai da hankali kan yancin mata a cikin Yahudanci Orthodox da kuma ganin mata a cikin al'ummomin Orthodox na Isra'ila.

Keats Jaskoll an haife shi kuma ya girma a cikin garin Lakewood,New Jersey. a cikin dangin Bayahude amma ba na Orthodox ba.Bayan yin hijira zuwa Isra'ila a shekara ta 2007,Keats Jaskoll ta sami hankalin jama'a ta hanyar kafa haɗin gwiwarta da jagorancin wata ƙungiyar mata ta Chochmat Nashim da rubuce-rubucenta a shafin labarai na Times of Israel. Wani muhimmin batu da Keats Jaskoll ya inganta shi ne yaƙar ƴan tsatsauran ra'ayi a tsakanin wasu littattafan Yahudawa na Orthodox don ƙin buga duk wani abin gani na mata.