Siza Dlamini
Appearance
Siza Dlamini | |||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Eswatini, 2 ga Afirilu, 1976 (48 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Eswatini | ||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Ataka |
Siza Selby Dlamini (an haife shi ranar 2 ga watan Afrilu 1976) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Liswati mai ritaya wanda ya taka leda a matsayin ɗan wasan gaba. An kuma nada shi babban 10 na COSAFA Cup Legend.[1]
Ya yi aiki a matsayin mataimakin koci na Jomo Cosmos bayan ya yi ritaya.[2]
Kungiyoyi
[gyara sashe | gyara masomin]- 1994-1999 :</img> Mbabane Swallows
- 1999-2001 :</img> Bush Bucks
- 2001-2004 :</img> Lamontville Golden Arrows
- 2004-2006 :</img> Durban Stars
- 2006-2007 :</img> FC AK
- 2007-2011 :</img> Jomo Cosmos
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]Hanyoyin haɗi na waje
[gyara sashe | gyara masomin]- Siza Dlamini at National-Football-Teams.com
- Siza Dlamini at Soccerway