Solomon Ogbeide

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Solomon Ogbeide
Ɗan Adam
Bayanai
Jinsi namiji
Ƙasar asali Najeriya
Lokacin mutuwa 20 Mayu 2019
Sana'a association football coach (en) Fassara
Wasa ƙwallon ƙafa

Solomon Ogbeide (ya rasu ranar 20 ga watan Mayun shekara ta 2019) kocin ƙwallon ƙafa ne na Najeriya wanda ya horar da ƙungiyoyin da suka haɗa da Warri Wolves,[1] Bayelsa United,United]],[2] da Lobi Stars.[3]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. Eludini, Tunde (12 July 2013). "Warri Wolves' coach thanks Keshi for players' invitation". Retrieved 22 May 2019.
  2. Eludini, Tunde (11 May 2015). "Nigeria Premier League: Bayelsa United sacks Coach". Retrieved 22 May 2019.
  3. Eludini, Tunde (20 May 2019). "Top Nigerian coach Solomon Ogbeide is dead". Retrieved 22 May 2019.