Stéphane Sessègnon

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Stéphane Sessègnon
Rayuwa
Haihuwa Allahé (en) Fassara, 1 ga Yuni, 1984 (39 shekaru)
ƙasa Benin
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Requins de l'Atlantique FC (en) Fassara2003-200420
US Créteil-Lusitanos (en) Fassara2004-20066810
  Benin national football team (en) Fassara2004-
Le Mans F.C. (en) Fassara2006-2008616
Paris Saint-Germain2008-2011778
Sunderland A.F.C. (en) Fassara2011-20138717
West Bromwich Albion F.C. (en) Fassara2013-2016759
 
Muƙami ko ƙwarewa wing half (en) Fassara
Lamban wasa 29
Nauyi 72 kg
Tsayi 168 cm
Désiré A. sègbè da Stephane Sessegnon

Stéphane Sessègnon (an haife shi a shekarar alif dubu daya da dari tara da tamanin da hudu 1984 a garin Allahe, a ƙasar Benin) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Benin. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Benin daga shekara ta 2004.

Stephane Sessegnon
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]