Steven Pereira

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Steven Pereira
Rayuwa
Haihuwa Holand, 13 ga Afirilu, 1994 (30 shekaru)
ƙasa Kingdom of the Netherlands (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
PEC Zwolle (en) Fassara2013-
PEC Zwolle (en) Fassara2014-201530
  MVV Maastricht (en) Fassara2015-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
Nauyi 75 kg
Tsayi 182 cm

Steven Pereira (an haife shi a ranar 13 ga watan Afrilun shekarar 1994) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan baya a ƙungiyar Sumgayit. An kuma haife shi a cikin Netherlands, yana wakiltar ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Cape Verde. Ya taɓa buga wasa a kulob ɗin PEC Zwolle a ƙasar Holland Eredivisie, MVV Maastricht da kuma CSKA Sofia na Bulgaria. [1]

Aikin kulob[gyara sashe | gyara masomin]

A ranar 4 ga watan Yuli, 2022, kulob din Sumgayit na Premier Azerbaijan ya ba da sanarwar sun sayi Pereira zuwa kwangilar shekaru biyu, tare da zaɓin ƙarin shekara.[2]

Ayyukan kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

An haife shi a cikin Netherlands a Cape Verdean, Pereira ya yi wasan sa na farko a tawagar kwallon kafa ta Cape Verde daci 2-1 2018 na cin kofin duniya na FIFA da Afirka ta Kudu a ranar 1 ga watan Satumba 2017.[3] [4]

Girmamawa[gyara sashe | gyara masomin]

Kulob[gyara sashe | gyara masomin]

PEC Zwolle

  • Johan Cruyff Shield: 2014

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. ‘Er zijn al een aantal bizarre dingen gebeurd, die ik nooit had durven dromen’ voetbalzone.nl
  2. "Sumqayıt FK Steven Pereiranı heyətinə qatıb" . sfc.az (in Azerbaijani). Sumgayit FK. 4 July 2022. Retrieved 4 July 2022.
  3. FIFA.com. "2018 FIFA World Cup Russia™ - Matches - Cape Verde Islands-South Africa - FIFA.com" . FIFA.com . Archived from the original on 19 August 2016.
  4. "Qualificação Mundial 2018: Selecção Nacional de Futebol prepara jogo com a África do Sul" . Radiotelevisao Caboverdiana .

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]