Tango Ya Ba Wendo

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Tango Ya Ba Wendo
Asali
Lokacin bugawa 1992
Ƙasar asali Jamhuriyar dimokuradiyya Kwango
Characteristics
Genre (en) Fassara documentary film
Launi color (en) Fassara
Direction and screenplay
Darekta Roger Kwami Zinga
Other works
Mai rubuta kiɗa Wendo Kolosoy (en) Fassara
External links

Tango Ya Ba Wendo fim ne na ƙasar shekarar 1992.

Takaitaccen bayani[gyara sashe | gyara masomin]

Tango Ya Ba Wendo fim ne da aka sa ma sunan 40s da 50s a Kinshasa, Jamhuriyar Demokradiyyar Kongo, lokacin da Antoine Kolosoyi, wanda ake kira Wendo, majagaba na Zairian rumba, ya yi nasara. A cikin shekara ta 1992, Wendo yana da kusan shekaru 70. Tsohon mawaƙi kuma ɗan kasada ya ba da labarin rayuwarsa, mahaifiyarsa a matsayin mawaƙin gargajiya, aikinsa na farko - a matsayin makaniki, farkonsa a cikin waƙa a lokacin mulkin mallaka, sannan ya sami nasara sannan kuma ya manta.

Kyauta[gyara sashe | gyara masomin]

  • FesPaCO 1993

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]

Samfuri:RefFCAT