Teresa Almeida
Appearance
Teresa Almeida | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Luanda, 5 ga Afirilu, 1988 (36 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa | Angola | ||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||
Harsuna | Portuguese language | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | handball player (en) | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Mahalarcin
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | goalkeeper (en) | ||||||||||||||||||||||
Nauyi | 98 kg | ||||||||||||||||||||||
Tsayi | 170 cm |
Teresa Patricia De Almeida (an haife ta ranar 5 ga watan Afrilun 1988) wanda ake yi wa laƙabi da Bá ɗan wasan ƙwallon hannu ne na ƙasar Angola ga Petro de Luanda kuma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Angola.
Ta wakilci Angola a Gasar Ƙwallon Hannu ta Mata ta Duniya a Sabiya ta shekarar 2013,[1] Gasar Olympics ta bazara ta shekarar 2016, da Gasar Olympics ta bazara ta shekarar 2020.
Nasarorin da aka samu
[gyara sashe | gyara masomin]- Kofin Carpathian :
- Nasara : 2019
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]Hanyoyin haɗi na waje
[gyara sashe | gyara masomin]- Teresa Patricia L. Filipe de Almeida at the International Handball Federation
- Teresa Patricia Almeida at Olympics.com
- Teresa Almeida at Olympedia