The Crime (film)

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
The Crime (film)
Asali
Mawallafi Sherif Arafa
Lokacin bugawa 2022
Asalin suna الجريمة
Asalin harshe Larabci
Ƙasar asali Misra
Characteristics
Genre (en) Fassara action film (en) Fassara, crime film (en) Fassara, thriller film (en) Fassara, mystery film (en) Fassara da psychological thriller (en) Fassara
Direction and screenplay
Darekta Sherif Arafa
'yan wasa
External links

The Crime (film) ( Larabci: الجريمة‎, wanda aka fassara shi da El-Gareema) fim ɗin Masar ne. Sherif Arafa ne ya ba da umarni kuma ya rubuta fim ɗin, kuma a cikin fim ɗin akwai taurari,[1] irin su Ahmed Ezz, Menna Shalabi, Maged El Kedwany, Ryad El Khouly, da Sayed Ragab. An saki fim ɗin a ranar 5 ga watan Janairun, shekarar 2022 a Masar[2] da kuma ranar 20 ga watan Janairu, shekarar 2022 a cikin ƙasashen Gulf.[3]

'Yan wasa[gyara sashe | gyara masomin]

Takaitaccen bayani[gyara sashe | gyara masomin]

Fim ɗin ya gudana ne a cikin shekarar 1970s kuma ya ta'allaka ne akan wani mutum mai suna Adel wanda ke fama da hangen nesa kuma an kafa shi. Ya tsere daga asibitin Mental hospital kuma ya zama mai biyan kuɗi mai yawa na kashe kwangila da sauran laifuffuka na haya. Laifi guda ɗaya da aka yi masa ne ya sa ya amsa laifukan da ya aikata a baya, wanda hakan ya jawo masa rikici da waɗanda suka ɗauki nauyinsa a baya.[4]

Samarwa da tallace-tallace[gyara sashe | gyara masomin]

An fitar da tirelar farko na fim ɗin a ranar 26 ga watan Oktobar, shekarar 2021.[5]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Box Office". El Cinema. Retrieved 22 November 2022.
  2. Khaled, Saeed (December 29, 2021). ""بتصنيف عمري +16".. عرض فيلم "الجريمة" 5 يناير المقبل". Al-Masry Al-Youm. Retrieved 22 November 2022.
  3. Al-Ajmi, Abdelfattah (January 19, 2022). "موعد طرح فيلم "الجريمة" لأحمد عز في دور العرض السعودية". Masrawy. Retrieved 22 November 2022.
  4. Fouad, Bassem (August 11, 2021). "دور العرض تستقبل "الجريمة" لـ أحمد عز وشريف عرفة ديسمبر المقبل". Youm7. Retrieved 22 November 2022.
  5. Al-Kashouti, Ali (October 26, 2021). "طرح الإعلان التشويقى الأول لفيلم "الجريمة" لـ أحمد عز (فيديو)". Youm7. Retrieved 22 November 2022.