Theo George

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Theo George
Rayuwa
Haihuwa 30 ga Janairu, 2001 (23 shekaru)
ƙasa Botswana
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya

Theo Pearl George (an haife ta a shekara ta 2000 ko 2001) 'yar wasan ƙwallon ƙafa ce ta Motswana wacce ke taka leda a matsayin mai tsaron baya ga kulob ɗin 'yan mata masu ban mamaki (Wonders Girls) da ƙungiyar mata ta ƙasar Botswana.

Aikin kulob[gyara sashe | gyara masomin]

George ta buga wa Wonder Girls a Botswana wasa. [1]

Ayyukan ƙasa da ƙasa[gyara sashe | gyara masomin]

George ta buga wa Botswana wasa a babban mataki a lokacin gasar cin kofin mata ta COSAFA na shekarar 2021 da kuma wasan neman tikitin shiga gasar cin kofin Afirka ta mata na shekarar 2022.[2]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "COSAFA Women's Championship: Botswana name provisional squad". Kick442. 16 October 2020. Archived from the original on 24 February 2022. Retrieved 24 February 2022.
  2. "Theo George". Global Sports Archive. Retrieved 24 February 2022.