Jump to content

Thierry Issiémou

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Thierry Issiémou
Rayuwa
Haihuwa Libreville, 31 ga Maris, 1983 (41 shekaru)
ƙasa Gabon
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
EGS Gafsa (en) Fassara-
Tout Puissant Akwembe (en) Fassara2000-2002
  Gabon men's national football team (en) Fassara2002-2010312
FC 105 Libreville (en) Fassara2003-2003
USM Libreville (en) Fassara2003-2003
Sogéa FC (en) Fassara2004-2005
  Gabon men's national football team (en) Fassara2005-
Delta Téléstar Gabon Télécom FC (en) Fassara2005-2006
Delta Téléstar Gabon Télécom FC (en) Fassara2006-2007
Debreceni VSC (en) Fassara2006-2007
Debreceni VSC (en) Fassara2007-200840
  Vasas SC (en) Fassara2007-2008
  Vasas SC (en) Fassara2008-200810
US Monastir (en) Fassara2009-2010
JS Saint-Pierroise (en) Fassara2011-2011
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Tsayi 179 cm

Thierry Issiémou (an haife shi ranar 31 ga watan Maris 1983) tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Gabon wanda yake taka leda a matsayin ɗan wasa mai tsaron gida.

Aikin kulob

[gyara sashe | gyara masomin]

Issiémou ya buga wasan ƙwallon ƙafa a Gabon, Hungary, Poland, Tunisia da Réunion da Stade Mbombey, TP Akwembé, FC 105 Libreville, USM Libreville, Sogéa FC, Delta Téléstar, Debrecen, Vasas SC, Tunisiya clubs US Monastir da JS Gafsa - Pierroise. [1] [2]

A cikin watan Nuwamba 2008, ya sanya hannu kan kwangilar farko tare da FC Karpaty Lviv, [3] a cikin watan Janairu 2009, Karpaty ya ƙi ayyukansa. [4]

Ayyukan kasa da kasa

[gyara sashe | gyara masomin]

Issiémou ya buga wasansa na farko na kasa da kasa a Gabon a shekara ta 2002, [1] kuma ya fito a wasannin neman cancantar shiga gasar cin kofin duniya ta FIFA. [5]

  1. 1.0 1.1 Thierry Issiémou at National-Football-Teams.com Edit this at Wikidata Thierry Issiémou at National-Football- Teams.com Cite error: Invalid <ref> tag; name "NFT" defined multiple times with different content
  2. "Profile" . Soccerway.
  3. "Карпаты" приобрели трёх игроков
  4. "Карпаты": габонец не подошёл
  5. Thierry IssiémouFIFA competition record