Thomas Strakosha

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Thomas Strakosha
Rayuwa
Cikakken suna Thomas Strakosha
Haihuwa Athens, 19 ga Maris, 1995 (29 shekaru)
ƙasa Greek
Harshen uwa Albanian (en) Fassara
Ƴan uwa
Mahaifi Foto Strakosha
Karatu
Harsuna Albanian (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Albania national under-19 football team (en) Fassara2012-201460
  S.S. Lazio (en) Fassara2012-
  Albania national under-17 football team (en) Fassara2012-201210
  Albania national under-21 football team (en) Fassara2013-2016110
  S.S. Lazio (en) Fassara2014-1160
U.S. Salernitana 1919 (en) Fassara2015-2016110
  Albania national association football team (en) Fassara2017-120
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai tsaran raga
Lamban wasa 1
Nauyi 80 kg
Tsayi 186 cm

Thomas Strakosha Thomas Strakosha (an haife shi 19 Maris 1995) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida don ƙungiyar Premier League ta Brentford. An haife shi a Girka, yana buga wa tawagar ƙasar Albania wasa.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]