Jump to content

Tiisetso Makhubela

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Tiisetso Makhubela
Rayuwa
Haihuwa Afirka ta kudu, 24 ga Afirilu, 1997 (27 shekaru)
ƙasa Afirka ta kudu
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Q121045880 Fassara-ga Yuli, 2021
  South Africa women's national association football team (en) Fassara2019-40
Mamelodi Sundowns Ladies FC (en) Fassaraga Yuli, 2021-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
Tsayi 161 cm

Tiisetso Makhubela (an haife shi a ranar 24 ga watan Afrilu shekarar 1997) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Afirka ta Kudu wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron baya ga Mamelodi Sundowns FC da kuma ƙungiyar mata ta Afirka ta Kudu.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

Samfuri:Navboxes colour