Jump to content

Tim Krul

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Tim Krul
Rayuwa
Cikakken suna Timothy Michael Krul
Haihuwa Hague, 3 ga Afirilu, 1988 (36 shekaru)
ƙasa Kingdom of the Netherlands (en) Fassara
Karatu
Harsuna Dutch (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Netherlands national under-17 football team (en) Fassara2004-2005190
  Newcastle United F.C. (en) Fassara2006-20171600
  Netherlands national under-19 football team (en) Fassara2006-200760
Falkirk F.C. (en) Fassara2007-2008220
  Netherlands national under-20 football team (en) Fassara2008-200940
  Carlisle United F.C. (en) Fassara2008-200990
  Netherlands national under-21 football team (en) Fassara2009-2011120
  Netherlands national association football team (en) Fassara2011-150
Jong Ajax (en) Fassara2016-201760
AFC Ajax (en) Fassara2016-201700
  AZ Alkmaar (en) Fassaraga Janairu, 2017-ga Yuni, 2017160
Brighton & Hove Albion F.C. (en) Fassara31 ga Augusta, 2017-19 Satumba 201700
Brighton & Hove Albion F.C. (en) Fassara20 Satumba 2017-201800
Norwich City F.C. (en) Fassara24 ga Yuli, 2018-1530
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai tsaran raga
Lamban wasa 26
Nauyi 86 kg
Tsayi 193 cm
Timothy Michael Krul

Timothy Michael Krul (An haife shi a ranar 3 ga Afrilu 1988) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Holland wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida don ƙungiyar Premier League ta Luton Town da kuma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Netherland.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.