Jump to content

Tommy Songo

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Tommy Songo
Rayuwa
Haihuwa Monrovia, 20 ga Afirilu, 1995 (29 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Liberia Ship Corporate Registry Football Club (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai tsaran raga

Tommy Songo (an haife shi ranar 20 ga Afrilu 1995) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Laberiya wanda ke taka leda a LISCR a matsayin mai tsaron gida .

Sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

An haife shi a Monrovia, Songo yana taka leda a LISCR . [1]

Ya buga wasansa na farko a duniya a Laberiya a 2015. [1]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. 1.0 1.1 "Tommy Songo". National Football Teams. Benjamin Strack-Zimmerman. Retrieved 19 September 2018. Cite error: Invalid <ref> tag; name "NFT" defined multiple times with different content