Jump to content

Ucheonye Stephen Akachukwu

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Ucheonye Stephen Akachukwu
Rayuwa
ƙasa Najeriya
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan siyasa

Ucheonye Stephen Akachukwu ɗan siyasan Najeriya ne kuma ɗan majalisa. A yanzu haka yana wakiltar mazaɓar Aba ta Kudu a jihar Abia a majalisar dokokin jihar Abia. [1] [2] [3]

  1. Chibuike, Daniel (2024-07-20). "Knocks, kudos as LP lawmaker commissions waste bins as constituency project". Daily Post Nigeria (in Turanci). Retrieved 2024-12-27.
  2. Ofurum, Godfrey (2024-08-06). "Abia moves to recover Aba community from gully erosion". Businessday NG (in Turanci). Retrieved 2024-12-27.
  3. MouthpieceNGR (2024-07-18). "LP Lawmaker Commissions Waste Bins To Mark One Year In Office". MouthpieceNGR (in Turanci). Retrieved 2024-12-27.