Jump to content

Victor Brown (mai wasan ƙwallon ƙafa)

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Victor Brown (mai wasan ƙwallon ƙafa)
Rayuwa
Haihuwa Najeriya, 30 ga Maris, 1984 (40 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Victor Okechukwu Brown (an haife ta a ranar 30 ga watan Maris na shekarar 1984 a Najeriya) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ce ta Najeriya da ta yi ritaya.

Bayan ta taimaka wa Najeriya ta zo ta 2 a gasar cin kofin duniya ta FIFA U-17, [1] Brown ta buga wa ƙungiyar jirgin sama ta Najeriya Enyimba International ad da Maccabi Haifa a cikin jirgin saman ƙasar Isra'ila. [2]

  1. UNFULFILLED DREAMS: 9 Nigerian Wonderkids Who Faded After Bright Starts Archived 2020-06-11 at Archive.today completesports.com
  2. Interview with Victor Brown