Jump to content

Wandisile Letlabika

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Wandisile Letlabika
Rayuwa
Haihuwa Afirka ta kudu, 2 ga Augusta, 1989 (34 shekaru)
ƙasa Afirka ta kudu
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Mamelodi Sundowns F.C. (en) Fassara2011-201330
Bloemfontein Celtic F.C.2013-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya

Wandisile Letlabika (an haife shi a ranar 2 ga watan Agusta shekara ta 1989) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Afirka ta Kudu wanda ke taka leda a Moroka Swallows a rukunin Premier na Afirka ta Kudu . [1]

Girmamawa[gyara sashe | gyara masomin]

Mamelodi Sundowns

Mai tsere

Bloemfontein Celtic

Mai tsere

Source: [2]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Wandisile Letlabika". National Football Teams. Benjamin Strack-Zimmerman. Retrieved 14 April 2023.
  2. Wandisile Letlabika at Soccerway