Wendy Shongwe

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Wendy Shongwe
Rayuwa
Haihuwa Pretoria, 18 ga Janairu, 2003 (21 shekaru)
ƙasa Afirka ta kudu
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  South Africa women's national association football team (en) Fassara2023-10
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Tsayi 163 cm

Wendy Shongwe (an Haife a ranar 18 ga watan Janairu shekara ta 2003) ƴar wasan ƙwallon ƙafa ce ta Afirka ta Kudu wanda ke taka rawar gaba a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta SAFA ta Jami'ar Pretoria FC da kuma ƙungiyar mata ta Afirka ta Kudu . [1] [2] [3]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "#TuksFootball: A promise to her father is the reason why Wendy Shongwe is playing football again and scoring goals | University of Pretoria". www.up.ac.za.
  2. "Wendy Shongwe dreaming of FIFA Women's World Cup spot | soccer". www.sabcsport.com.
  3. "Wendy Shongwe relishes Banyana return but studies still on her mind".