Yacine El Amri

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Yacine El Amri
Rayuwa
Haihuwa 22 ga Yuli, 2004 (19 shekaru)
ƙasa Faransa
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Yacine El Amri (an haife shi a ranar ashirin da biyu 22 ga watan Yuli shekara ta dubu biyu da huɗu 2004) ƙwararren ɗan ƙwallon ƙafa ne wanda ke taka leda a matsayin winger na Valenciennes a cikin Ligue 2 na Faransa. An haife shi a Faransa, matashi ne na duniya na Maroko.

Sana'ar sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

El Amri samfurin matasa ne na CT E FC, kuma ya koma ƙungiyar matasa ta Valenciennes akan 27 Afrilu 2019. [1] A kan 30 Mayu 2020, ya sanya hannu kan kwantiragin ƙwararrunsa na farko tare da Valenciennes har zuwa Yuni 2023. [2] Ya fara wasansa na farko na ƙwararru kuma ya fara buga gasar Ligue 2 tare da Valenciennes a matsayin farkon wanda zai maye gurbinsa a wasan da suka doke Le Havre da ci 1-0 a ranar 6 ga Agusta 2022. [3]

Ayyukan kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

An haifi El Amri a Faransa ga mahaifin Moroko da mahaifiyar Faransa. An kira shi zuwa Maroko U17s don saitin abokantaka a cikin Oktoba 2020. [4] An kira shi zuwa Maroko U20s a watan Nuwamba 2021 don wani sansanin horo. [5]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Football : Yacine El Amri signe en Formation Pro". Autant en emporte la Marne (in Faransanci). April 29, 2019. Retrieved October 12, 2022.
  2. "VAFC: Yacine El Amri, 17 ans et déjà pro". La Voix du Nord. May 30, 2022.
  3. "Feuille de match". Ligue2.
  4. Bouarab, Mohamed. "Le Onze national s'essaie en amical au vice-champion d'Afrique". Libération (in Faransanci). Retrieved October 12, 2022.
  5. "STAGE DE PRÉPARATION POUR LES ÉQUIPES NATIONALES U17 ET U20. LES LISTES AVEC DES PROS D'EUROPE ET DU CANADA". HIBAPRESS. November 9, 2021.