Zotsara Randriambololona

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Zotsara Randriambololona
Rayuwa
Haihuwa Nice, 22 ga Afirilu, 1994 (29 shekaru)
ƙasa Faransa
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
R.E. Virton (en) Fassara2015-
 
Muƙami ko ƙwarewa wing half (en) Fassara

Zotsara Randriambolona (an haife shi a ranar 22 ga watan Afrilu 1994), wanda kuma aka fi sani da Zout, ƙwararren ɗan ƙwallon ƙafa ne wanda ke taka leda a kulob ɗin Bălți na Moldovan, a matsayin ɗan wasan gefen dama. An haife shi a Faransa, yana wakiltar Madagascar a matakin kasa da kasa.[1]

Sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

An haife shi a Nice, Faransa, Randriambololona ya taka leda a Sedan B, Auxerre B, Excelsior Virton, Antwerp da Roeselare. [2] [3] A cikin watan Janairu 2019, ya koma kulob ɗin FC Fleury 91.[4] A cikin watan Oktoba 2021, ya koma kulob din Moldovan Bălți. [5]

Ya buga wasansa na farko a duniya a Madagascar a shekarar 2015. [2]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. Zotsara Randriambololona at WorldFootball.net
  2. 2.0 2.1 Zotsara Randriambololona at National-Football-Teams.com Edit this at Wikidata "Zotsara Randriambololona" . National Football Teams . Benjamin Strack-Zimmermann. Retrieved 6 November 2021. Cite error: Invalid <ref> tag; name "NFT" defined multiple times with different content
  3. Zotsara Randriambololona at Soccerway
  4. "Fleury : Un ancien de Sedan en renfort (off.)" (in French). foot-national.com. 30 January 2019. Retrieved 1 February 2019.
  5. "National 2 : un ancien de Fleury s'engage à l'étranger (Off)" . Foot National . 17 October 2021.