Abdelmajid Lamriss
Appearance
| Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Haihuwa | Rabat, 12 ga Faburairu, 1959 (66 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||||||
| ƙasa | Moroko | ||||||||||||||||||||||||||||||
| Harshen uwa | Abzinanci | ||||||||||||||||||||||||||||||
| Karatu | |||||||||||||||||||||||||||||||
| Harsuna |
Larabci Abzinanci | ||||||||||||||||||||||||||||||
| Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||
| Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||
|
Mahalarcin
| |||||||||||||||||||||||||||||||
| Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga baya | ||||||||||||||||||||||||||||||
| Nauyi | 68 kg | ||||||||||||||||||||||||||||||
| Tsayi | 170 cm | ||||||||||||||||||||||||||||||
Abdelmajid Lamriss (an haife shi a ranar 12 ga watan Fabrairun 1959) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Morocco wanda ya bugawa Morocco wasa a gasar cin kofin duniya ta FIFA 1986.[1] [2] Ya kuma buga wa FAR Rabat wasa.[3][4]
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ Morocco - Record International Players
- ↑ "1986 FIFA World Cup Mexico". Archived from the original on 2013-10-17. Retrieved 2023-03-01.
- ↑ Morocco - Record International Players
- ↑ 1986 FIFA World Cup Mexico Archived 2011-10-03 at the Wayback Machine