Abdulkahar Kadri

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Abdulkahar Kadri
Rayuwa
Haihuwa El Hammamet (en) Fassara, 24 ga Yuni, 2000 (23 shekaru)
ƙasa Aljeriya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Tsayi 1.7 m

Abdelkahar Kadri ( Larabci: عبد القهار قادري‎  ; an haife shi 24 ga Yunin 2000), ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Aljeriya wanda ke taka leda a Kortrijk a rukunin farko na Belgium A .

Aikin kulob[gyara sashe | gyara masomin]

A ranar 12 ga Agustan 2021, Kadri ya koma kulob ɗin Belgian Kortrijk daga Paradou AC, ya rattaba hannu kan kwantiragin shekaru hudu.[1]

Ayyukan kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

An kira Kadri zuwa tawagar ƙasar Algeriya a watan Mayun 2022.[2]Ya fara taka leda a wasan sada zumunta da Iran wanda aka tashi 2-1 a Algeria ranar 12 ga Yunin 2022.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "KVK Verwelkomt Abdelkahar Kadri". KVK.be. 12 August 2021. Retrieved 12 August 2021.
  2. "Algérie : la liste avec 7 nouveaux dont Omrani et Zedadka !". Afrik-Foot. 27 May 2022.

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]