Jump to content

Adehim Niftaliyev

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Adehim Niftaliyev
Rayuwa
Haihuwa 7 Satumba 1976 (47 shekaru)
ƙasa Azerbaijan
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Energetik FC (en) Fassara1994-1996400
Neftchi Baku PFC (en) Fassara1996-1996120
  MOIK Baku (en) Fassara1997-1998610
Neftchi Baku PFC (en) Fassara1999-2002561
  Azerbaijan national football team (en) Fassara1999-2003190
  Qarabağ FK (en) Fassara2003-2003130
FK Khazar Lankaran (en) Fassara2004-2007600
Sanat Mes Kerman F.C. (en) Fassara2004-2004
FK Masallı (en) Fassara2007-200730
Bakili Baku (en) Fassara2008-2012
FK Gänclärbirliyi Sumqayit (en) Fassara2008-2008120
Qala FK (en) Fassara2012-2013170
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
Tsayi 173 cm

Adehim Niftaliyev (an haife shi 7 ga watan Satumba 1976) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Azerbaijan mai ritaya wanda ya wakilci ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Azerbaijan kuma ya buga dukkan rayuwarsa, ban da ɗan gajeren lokaci a Iran tare da Mes Kerman, a Azerbaijan.