Adrien Thomasson

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Adrien Thomasson
Rayuwa
Haihuwa Bourg-Saint-Maurice (en) Fassara, 10 Disamba 1993 (30 shekaru)
ƙasa Faransa
Kroatiya
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Evian Thonon Gaillard F.C. (en) Fassara2012-2015242
Vannes OC (en) Fassara2013-2014278
  F.C. Nantes (en) Fassara2015-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
Nauyi 75 kg
Tsayi 182 cm

Adrien Thomasson Adrien Thomasson (an haife shi 10 Disamba 1993) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Faransa wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya na Lens Club na Ligue 1.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]