Affo Erasa

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Affo Erasa
Rayuwa
Haihuwa Lomé, 19 ga Faburairu, 1983 (41 shekaru)
ƙasa Togo
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Togo national under-17 football team1995-1996100
  Togo national under-20 football team (en) Fassara1998-200060
  Ƙungiyar ƙwallon kafa ta Togo2000-2006181
AC Merlan (en) Fassara2001-2004500
Clermont Foot 63 (en) Fassara2004-200540
AS Moulins (en) Fassara2005-200682
RCO Agde (en) Fassara2006-2008
USM Montargis (en) Fassara2008-2010
Vesoul Haute-Saône (en) Fassara2011-2012
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Nauyi 75 kg
Tsayi 190 cm

Afo Omorou Erassa (an haife shi a ranar 19 ga watan Fabrairu 1983) tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Togo wanda yake taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya.[1]

Aikin kulob[gyara sashe | gyara masomin]

An haifi Erassa a Lomé. Ya taba taka leda a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Clermont Foot a Ligue 2 da AS Moulins a cikin Championnat National.[2]

Ayyukan kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Erassa memba ne na tawagar kasar Togo kuma an kira shi zuwa gasar cin kofin duniya ta shekarar 2006.[3]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "2006 FIFA World Cup Germany: List of Players: Togo" (PDF). FIFA. 21 March 2014. p. 28. Archived from the original (PDF) on 10 June 2019.
  2. "Football: la fiche de Affo Erassa" (in French). L'Equipe. Retrieved 7 July 2009.
  3. "Affo Erassa - 2005/2006" . Fussballdaten. Retrieved 22 May 2018.

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]

  • Affo Erassa at FootballDatabase.eu
  • Affo Erasa at Soccerway
  • Affo Erasa at National-Football-Teams.com