Ahmed Abou El Fotouh
Appearance
Ahmed Abou El Fotouh | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Kairo, 22 ga Maris, 1998 (26 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa | Misra | ||||||||||||||||||||||
Harshen uwa | Egyptian Arabic (en) | ||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||
Harsuna |
Larabci Egyptian Arabic (en) | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Mahalarcin
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga baya |
Ahmed Abou El Fotouh (Larabci: أحمد أبو الفتوح; an haife shi 22 ga Maris Shekara ta1998), wani lokaci ana kiransa da laƙabinsa Fatouh (Larabci: فتوح), ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Masar wanda ke taka leda a Zamalek na gasar firimiya ta Masar, da kuma tawagar ƙasar Masar a matsayin ɗan wasa Hagu-baya.[1]
Ahmed Abou El Fotouh ya taka leda a wasan karshe na AFCON na 2021 da Senegal.[2]
Girmamawa
[gyara sashe | gyara masomin]Kulob
[gyara sashe | gyara masomin]Zamalek
- Gasar Premier ta Masar 2020-21
- Kofin Masar: 2017–18
Masar
[gyara sashe | gyara masomin]- Gasar Cin Kofin Nahiyar Afrika U-23: 2019
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ "Ahmed Abou El Fotouh - Player profile". Soccerway. Retrieved 27 March 2019.
- ↑ Mayo, Marc (2022-02-06). "How Egypt will line up against Senegal tonight". www.standard.co.uk (in Turanci). Retrieved 2022-02-06.