Jump to content

Ahmed Gololo

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Ahmed Gololo
mamba a majalisar wakilai ta Najeriya,

4 ga Faburairu, 2020 -
District: Gamawa
mamba a majalisar wakilai ta Najeriya,

Rayuwa
ƙasa Najeriya
Sana'a
Sana'a ɗan siyasa

Ahmed Madaki Gololo ɗan siyasan Najeriya ne. Ya kasance ɗan majalisar wakilai har sau biyu mai wakiltar mazaɓar Gamawa ta jihar Bauchi a majalisar wakilai ta ƙasa ta tara. [1] [2] [3]

  1. Ogunyemi, Ifedayo (2020-01-26). "PDP's Gololo wins Gamawa House of Reps seat in Bauchi". Tribune Online (in Turanci). Retrieved 2024-12-30.
  2. Owolabi, Timi (2024-08-19). "Former House of Reps member among 20 elected LG Chairmen in Bauchi". Daily Post Nigeria (in Turanci). Retrieved 2024-12-30.
  3. Nigeria, Guardian (2021-05-24). "Gololo: A lawmaker per excellence". The Guardian Nigeria News - Nigeria and World News (in Turanci). Retrieved 2024-12-30.