Jump to content

Alex Barbour

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Alex Barbour
Rayuwa
Haihuwa Dumbarton (en) Fassara da Sunderland, 7 ga Yuni, 1862
ƙasa Birtaniya
United Kingdom of Great Britain and Ireland
Mutuwa 29 Disamba 1930
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Renton F.C. (en) Fassara-
Sunderland Albion F.C. (en) Fassara-
  Scotland national football team (en) Fassara1885-188511
Accrington F.C. (en) Fassara1888-18905333
Bolton Wanderers F.C. (en) Fassara1888-18913417
Glossop North End A.F.C. (en) Fassara1891-1892
Nottingham Forest F.C. (en) Fassara1892-
Bury F.C.1894-189810111
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka

Alex Barbour (an haife shi ne a ranar 7 ga watan yuni a shekara ta 1862 - ya kuma mutu ne a ranar 29 ga watan satumba a shekara ta 1930) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Sukotilan.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.