Alfred Ndengane

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Alfred Ndengane
Rayuwa
Haihuwa Afirka ta kudu, 19 ga Janairu, 1987 (37 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Bloemfontein Celtic F.C.-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya

Bulelani Alfred Ndengan (an haife shi a ranar 19 ga watan Janairu shekara ta 1987) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Afirka ta Kudu wanda ya taka rawa a ƙarshe a matsayin mai tsaron baya ga Maritzburg United . [1]

Rayuwar farko da ta sirri[gyara sashe | gyara masomin]

Ndengan an haife shi a Cape Town . [2]

Sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

Ndengan ya fara aikinsa a Hanover Park, kuma ya yi wasa a FC Cape Town da Bloemfontein Celtic, ya bar na karshen a cikin 2018, kafin ya shiga Orlando Pirates a Janairu 2019. [3] Orlando Pirates ya sake shi a watan Oktoba 2020. [4]

Girmamawa[gyara sashe | gyara masomin]

Tshakhuma Tsha Madzivhandila FC

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. Alfred Ndengane at Soccerway
  2. Ditlhobolo, Austin (2 October 2019). "PSL News: Alfred Ndengane is focused on Orlando Pirates". Goal. Retrieved 9 October 2020.
  3. Ditlhobolo, Austin (10 January 2019). "Alfred Ndengane reveals Orlando Pirates had long-term interest in his services". Goal. Retrieved 9 October 2020.
  4. "Mlambo, Mulenga and Ndengane lead list of 8 players released by Pirates". FourFourTwo. 6 October 2020. Retrieved 9 October 2020.