Alpha Ba
Appearance
| Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Haihuwa | Senegal, 31 Disamba 1989 (35 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| ƙasa | Senegal | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| Karatu | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| Harsuna | Faransanci | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga baya | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| Lamban wasa | 19 | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Alpha Bâ (an haife shi 28 ga watan Mayun 1989) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Senegal, wanda kwanan nan ya buga wa ASC Diaraf a gasar firimiya ta Senegal.
Sana'a
[gyara sashe | gyara masomin]Alpha Bâ ya fara aikinsa tare da US Ouakam. Ya samu kwangila tare da KAA Gent a Belgium a cikin hunturu 2010/11. [1]
A kan 20 ga watan Agustan 2014 ya sanya hannu kan kwangila tare da HB Køge a cikin Danish 1st Division. [2]
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ Jonge Senegalees Alpha Bâ tekent bij AA Gent
- ↑ "Senegalesisk forsvarer skriver med HB Køge". Archived from the original on 2018-10-02. Retrieved 2023-03-19.