Amar Hamdy

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Amar Hamdy
Rayuwa
Haihuwa Iskandariya (en) Fassara, 7 ga Maris, 1999 (25 shekaru)
ƙasa Misra
Harshen uwa Egyptian Arabic (en) Fassara
Karatu
Harsuna Larabci
Egyptian Arabic (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Al-Ittihad Alexandria Club-
 
Muƙami ko ƙwarewa wing half (en) Fassara

Amar Hamdy Ahmed Maghrabi Omar (an haifeshi ranar 30 ga Nuwamba, 1999) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Masar wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya ga ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Masar da kuma Al Ittihad Alexandria ta Masar a matsayin aro daga Al Ahly.[1]

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "AMAR HAMDI". Soccerway. Retrieved 18 July 2018.