Amara Baby

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Amara Baby
Rayuwa
Haihuwa Le Blanc-Mesnil (en) Fassara, 23 ga Faburairu, 1989 (35 shekaru)
ƙasa Faransa
Senegal
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
LB Châteauroux (en) Fassara2008-2014878
Le Mans F.C. (en) Fassara2012-2013321
  Stade Lavallois (en) Fassara2013-2014256
AJ Auxerre (en) Fassara2014-2015205
R. Charleroi S.C. (en) Fassara2015-
  Senegal national association football team (en) Fassara2015-
 
Muƙami ko ƙwarewa fullback (en) Fassara
Tsayi 183 cm

Amara Baby (an haife shi 23 ga watan Fabrairun 1989) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne kuma ɗan Senegal wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya .

Aikin kulob[gyara sashe | gyara masomin]

A ranar 8 ga watan Yunin 2020, Baby ya kammala canja wuri kyauta daga Antwerp zuwa Eupen.[1]

Ayyukan ƙasa da ƙasa[gyara sashe | gyara masomin]

An haife shi a Faransa kuma ɗan asalin Senegal, Baby ya fara buga wasansa na farko na ƙasa da ƙasa a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Senegal a wasan neman cancantar shiga gasar cin kofin Afrika da ci 3–1 2017 da Burundi a ranar 13 ga watan Yunin 2015.[2]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]

  • Amara Baby – French league stats at LFP – also available in French
  • Amara Baby at Soccerway