Aziz El Amri

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Aziz El Amri
Rayuwa
Haihuwa Sidi Kacem (en) Fassara, 1 ga Janairu, 1950 (74 shekaru)
ƙasa Moroko
Harshen uwa Abzinanci
Karatu
Harsuna Larabci
Abzinanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa da association football coach (en) Fassara
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Olympique Club de Safi (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Aziz El Amri (an haife shi a ranar 1 ga watan Janairu shekara ta 1950) kocin ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Morocco kuma tsohon ɗan wasa.

El Amri ya kasance manajan Moghreb Tétouan har sai da ya yi murabus a cikin Disamba 2014. [1]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Aziz el Amri resigns as coach of Moghreb Tetouan". BBC Sport. 13 December 2014. Retrieved 14 December 2014.