BJ

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
BJ
Wikimedia disambiguation page (en) Fassara

BJ ko BJ na iya nufin to :

Kasuwanci da ƙungiyoyi[gyara sashe | gyara masomin]

 • Kamfanin Sabis na BJ, kamfanin mai da iskar gas da kamfanin sabis wanda a yanzu ya zama na biyu na Baker Hughes
 • BJ's Restaurant & Brewery, sarkar gidan abinci na Amurka
 • BJ's Wholesale Club, sarkar kujerun kujerun Amurka ne kawai
 • BJ Medical College, Pune, India
 • Ben & Jerry's, kamfanin kankara
 • Bergslagernas Järnvägar, wani kamfanin jirgin ƙasa mai zaman kansa na Sweden
 • Toronto Blue Jays, ƙwararren ɗan ƙwallon ƙafa
 • Booster Juice, sarkar ruwan 'ya'yan itace na Kanada da sanduna masu santsi
 • Nouvelair (lambar jirgin saman IATA)

Mutane[gyara sashe | gyara masomin]

 • BJ (sunan da aka bayar), mutanen da sunan da aka bayar
 • Boris Johnson (an haife shi a 1964), firaministan Burtaniya
 • Billy Joel, mawaƙin Amurka-mawaƙin mawaƙa kuma mawaƙa

Halayen almara[gyara sashe | gyara masomin]

 • BJ, halin dinosaur daga shirin talabijin na yara Barney & Abokai
 • BJ Birdie, tsohon mascot na ƙungiyar ƙwallon kwando ta Toronto Blue Jays
 • BJ Hunnicutt, likitan almara a shirin TV M*A*S*H.
 • BJ Jones, hali ne a Babban Asibitin opera na ABC
 • BJ Smith, hali a cikin wasan bidiyo Babban Sata Auto: Mataimakin City
 • BJ Walker, hali a cikin wasan kwaikwayo na wasan kwaikwayo na Amurka Santa Barbara
 • William "BJ" Blazkowicz, jarumin wasan bidiyo na Wolfenstein
 • Billy Joe "BJ" McKay, babban jarumin shirin TV BJ da Bear

Wurare[gyara sashe | gyara masomin]

 • Beijing, China (Guobiao taƙaice BJ)
 • Benin, WMO da lambar wasiƙa ta ISO 2
  • .bj, sunan yankin ccTLD na Benin
 • Burton Joyce, ƙauye ne a Nottinghamshire

Wasanni da gasa[gyara sashe | gyara masomin]

 • Back Judge, wani jami'i a kwallon kafa ta Amurka
 • Beitar Jerusalem FC, ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Isra'ila
 • Bj league, ƙungiyar ƙwararrun ƙwallon kwando ta Japan
 • Blackjack, wasan katin caca

Sauran amfani[gyara sashe | gyara masomin]

 • Bachelor of Journalism, digiri na ilimi
 • Watsa jockey, kalmar Koriya don mai rafi
 • Birnin Beijing (locomotive)
 • Jaridar Biochemical
 • Ku busa aiki, lafazin jima'i don fellatio
 • Ball Joint, wani ɓangare na abin hawa
 • Bubble Jet, alamar kasuwanci ta Canon Inc.