Baba Ndaw Seck
Appearance
Baba Ndaw Seck | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Dakar, 25 Disamba 1995 (28 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa | Senegal | ||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||
Harsuna | Faransanci | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Ataka |
Baba Ndaw Seck (an haife shi a ranar 25 ga watan Disamba shekara ta 1995) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Senegal wanda ke taka leda a matsayin ɗan gaba ga Calcio Ghedi 2009.
Sana'a
[gyara sashe | gyara masomin]An haife shi a Dakar, Seck ya isa saitin matasa na Brescia a cikin Janairu 2012, yana da shekaru 16. [1] Bayan ya ci gaba ta hanyar saitin matasa an sanya shi cikin tawagar Primavera amma kuma ya ba da rigar #16 tare da tawagar farko.
A ranar 16 ga Nuwamba 2013 Seck ya fara halarta na farko na ƙwararru, yana zuwa a matsayin wanda ya maye gurbinsa da ci 0-0 a Padova .
A cikin 2017 Seck ya buga a gasar ta huɗu ta Romania don Universitatea Cluj . [2] [3]
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ Ecco Seck: segna e sogna «Brescia è la mia chance» (Here Seck: scars and dreams «Brescia is my opportunity»); Brescia Oggi, 21 July 2013 (in Italian)
- ↑ "Din Senegal la Universitatea Cluj, suporterii l-au botezat "Vasile"" [From Senegal at the Universitatea Cluj, fans nicknamed him "Vasile"] (in Romanian). Monitorulcj.ro. 9 May 2017. Retrieved 10 June 2021.CS1 maint: unrecognized language (link)
- ↑ "Baba Ndaw Seck profile" (in Romanian). 4everucluj.ro.CS1 maint: unrecognized language (link)