Bacheba Louis

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Bacheba Louis
Rayuwa
Haihuwa Quartier-Morin (en) Fassara, 15 ga Yuni, 1997 (26 shekaru)
ƙasa Haiti
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Haiti women's national association football team (en) Fassara2014-2026
GPSO 92 Issy (en) Fassara2018-20227230
FC Fleury 91 (en) Fassara2022-164
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Tsayi 165 cm

Batcheba Louis (an Haife ta a ranar 15 ga watan Yuni shekarar 1997) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ce ta Haiti wacce ke buga gaba a ƙungiyar Féminine ta Faransa Division 1 Fleury 91 da kuma ƙungiyar mata ta ƙasar Haiti .

Manufar kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Maki da sakamako ne suka jera kwallayen Haiti da farko

A'a. Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1 21 ga Agusta, 2015 Juan Ramón Loubriel Stadium, Bayamón, Puerto Rico Template:Country data ARU</img>Template:Country data ARU 1-0 14–0 2016 CONCACAF cancantar Gasar cancantar Gasar Olympics
2 4-0
3 11-0
4 12-0
5 13-0
6 23 ga Agusta, 2015 Template:Country data GRN</img>Template:Country data GRN 1-0 13–0
7 9-0
8 13-0
9 Afrilu 18, 2018 Stade Sylvio Cator, Port-au-Prince, Haiti  U.S. Virgin Islands</img> U.S. Virgin Islands 3-0 7-0 2018 CFU Series Challenge Series
10 5-0
11 Afrilu 20, 2018 14–0
12 8-0
13 11-0
14 12-0
15 13-0
16 9 ga Mayu, 2018  Martinique</img> Martinique 2-0 2–0 2018 CONCACAF cancantar Gasar Cin Kofin Mata
17 11 ga Mayu, 2018  Guadeloupe</img> Guadeloupe 6-0 11–0
18 Oktoba 3, 2019 Juan Ramón Loubriel Stadium, Bayamón, Puerto Rico Template:Country data SUR</img>Template:Country data SUR 2-0 10–0 2020 CONCACAF cancantar Gasar cancantar Gasar Cin Kofin Mata
19 3-0
20 5-0
21 3 Fabrairu 2020 BBVA Stadium, Houston, Amurika  Panama</img> Panama 6–0 Gasar Cin Kofin Mata ta CONCACAF ta 2020

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]

Template:FC Fleury 91 (women) squadTemplate:Navboxes