Ben Alnwick
Appearance


Ben Alnwick (An haife shi a shekara ta 1987), shi ne kuma ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ingila.
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]Rayuwsa ta mutum
[gyara sashe | gyara masomin]Yayansa Jak,mai tsaron gida na Cardiff City, ya kasance a kungiyoyin matasa na Prudhoe da makarantar matasa ta Sunderland amma ya shiga abokan hamayyar Arewa maso Gabas Newcastle United a matsayin malamin shekara ta farko a shekara ta 2008. [1] Jak ya lashe lambar yabo ta "Wor Jackie" ta Newcastle (mai suna bayan Jackie Milburn) don mafi kyawun ɗan wasan ƙasa da shekara 18 a shekara ta 2011. [2] Ma'aurata sun buga wa juna wasa a 1-1 tsakanin Port Vale da Peterborough United a ranar 17 ga watan Oktoba shekarata 2015.
Alnwick ya kasance cikin dangantaka da ƙaunatacciyar yarinta tun a shekara ta 2007. [3]
- ↑ "Academy Boys Face Stoke Test". Newcastle United F.C. 19 September 2008. Archived from the original on 23 September 2008.
- ↑ "Newcastle United | News | Latest News | Latest News | Nobby Scoops Top Gong". Nufc.co.uk. Retrieved 19 September 2012.
- ↑ "ben alnwick - fact file". Archive.mehstg.com. Retrieved 19 September 2012.