Beto

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Beto
Rayuwa
Cikakken suna António Alberto Bastos Pimparel
Haihuwa Lisbon, 1 Mayu 1982 (41 shekaru)
ƙasa Portugal
Karatu
Harsuna Portuguese language
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Portugal national under-18 football team (en) Fassara1999-200120
  Portugal national under-17 football team (en) Fassara2000-200020
Sporting CP B (en) Fassara2001-2004250
  Portugal national under-20 football team (en) Fassara2001-200220
Casa Pia A.C. (en) Fassara2002-2003380
  Sporting CP2002-200400
  Portugal national under-21 football team (en) Fassara2002-200430
G.D. Chaves (en) Fassara2004-200500
F.C. Marco (en) Fassara2005-2006270
Leixões S.C. (en) Fassara2006-2009840
  Portugal national association football team (en) Fassara2009-2018160
  FC Porto (en) Fassara2009-2012120
CFR Cluj (en) Fassara2011-2012270
S.C. Braga (en) Fassara2012-2013150
  Sevilla FC2013-Mayu 2016550
  Sevilla FC2013-2013140
  Sporting CPga Augusta, 2016-ga Yuli, 201730
Göztepe S.K. (en) Fassaraga Yuli, 2017-ga Augusta, 2020930
Leixões S.C. (en) FassaraSatumba 2020-ga Maris, 2021130
S.C. Farense (en) Fassaraga Maris, 2021-ga Yuni, 2021110
  HIFK Fotboll (en) Fassaraga Faburairu, 2022-ga Yuli, 2022120
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai tsaran raga
Nauyi 80 kg
Tsayi 183 cm
Sunan mahaifi Beto

Norberto Bercique Gomes Betuncal (an haife shi 31 ga Janairu 1998), wanda aka sani da Beto, ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Portugal wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaba na ƙungiyar Premier League Everton.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]