Bixente Lizarazu

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Simpleicons Interface user-outline.svg Bixente Lizarazu
Bixente Lizarazu (cropped).jpg
Rayuwa
Cikakken suna Bixente Jean-Michel Lizarazu
Haihuwa Saint-Jean-de-Luz (en) Fassara, 9 Disamba 1969 (53 shekaru)
ƙasa Faransa
Ƴan uwa
Abokiyar zama Claire Keim (en) Fassara  (ga Yuli, 2006 -
Ma'aurata Claire Keim (en) Fassara
Ahali Peyo Lizarazu (en) Fassara
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa, Mai shirin a gidan rediyo, mai sharhin wasanni da skeleton racer (en) Fassara
Muƙami ko ƙwarewa fullback (en) Fassara
Nauyi 69 kg
Tsayi 1.69 m
Employers RTL (en) Fassara
Kyaututtuka
IMDb nm1126600

Bixente Lizarazu (an haife shi a shekara ta 1969 a garin Saint-Jean-de-Luz, a ƙasar Faransa) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Faransa. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Faransa daga shekara ta 1992 zuwa shekara ta 2004.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]