Brown Ideye

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jump to navigation Jump to search
Simpleicons Interface user-outline.svg Brown Ideye
Ideye Aide Brown.jpeg
Rayuwa
Haihuwa Lagos, 10 Oktoba 1988 (31 shekaru)
ƙasa Nijeriya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Itinerary
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Flag of None.svg Bayelsa United F.C.2003-2006
Flag of None.svg Bayelsa United F.C.2006-2006196
Flag of None.svg Ocean Boys F.C.2006-20071310
Flag of None.svg Nigeria national under-20 football team2007-200751
Flag of None.svg Nigeria national under-23 football team2007-2008
Flag of None.svg Neuchâtel Xamax2007-2010
Flag of None.svg Nigeria national football team2010-
Flag of None.svg F.C. Sochaux-Montbéliard2010-20115217
Flag of None.svg FC Dynamo Kyiv2011-20147434
Flag of None.svg West Bromwich Albion F.C.2014-2015244
Flag of None.svg Olympiacos F.C.2015-
Flag of None.svg Tianjin Teda F.C.2017-
 
Muƙami ko ƙwarewa forward Translate
Lamban wasa 9
Nauyi 70 kg
Tsayi 180 cm
Brown Ideye a shekara ta 2014.

Brown Ideye (an haife shi a shekara ta 1988) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Nijeriya. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Nijeriya daga shekarar 2010.