Caitlin McGuinness

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Caitlin McGuinness
Rayuwa
Haihuwa Ireland ta Arewa, 30 ga Augusta, 2002 (21 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Ƴan uwa
Ahali Kirsty McGuinness
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Linfield F.C. (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka

Caitlin McGuinness (an haife ta 30 ga Agustan shekarar 2002) 'yar wasan ƙwallon ƙafa ce ta Arewacin Ireland wacce ke taka rawa a matsayin cibiya ta gaba ga ƙungiyar Premier ta Mata Sion Swifts da ƙungiyar mata ta Arewacin Ireland.[1]

A watan Agusta 2020 Sion Swifts ta ba da sanarwar sanya hannu sau biyu na Caitlin McGuinness da 'yar uwarta Kirsty McGuinness, dukkansu daga zakarun gasar Linfield.[2]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. Caitlin McGuinnessUEFA competition record
  2. "Sion Swifts: Women's Premiership side sign Kirsty and Caitlin McGuinness from Linfield". BBC Sport. 20 August 2020. Retrieved 26 September 2020.