Carl Asaba

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jump to navigation Jump to search
Simpleicons Interface user-outline.svg Carl Asaba
Rayuwa
Haihuwa Westminster Translate, ga Janairu, 28, 1973 (47 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Itinerary
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Flag of None.svg Dulwich Hamlet F.C.1993-1994
Flag of None.svg Brentford F.C.1994-19975425
Flag of None.svg Colchester United F.C.1995-1995122
Flag of None.svg Reading F.C.1997-1998338
Flag of None.svg Gillingham F.C.1998-20017736
Flag of None.svg Sheffield United F.C.2001-20036723
Flag of None.svg Stoke City F.C.2003-2005709
Flag of None.svg Millwall F.C.2005-2006213
 
Muƙami ko ƙwarewa forward Translate

Carl Asaba (an haife shi a shekara ta 1973) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ingila.