Jump to content

Carl Ikeme

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Carl Ikeme
Rayuwa
Haihuwa Sutton Coldfield (en) Fassara, 8 ga Yuni, 1986 (38 shekaru)
ƙasa Najeriya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Wolverhampton Wanderers F.C. (en) Fassara2003-2004
Accrington Stanley F.C. (en) Fassara2004-200430
Stockport County F.C. (en) Fassara2005-200690
Wolverhampton Wanderers F.C. (en) Fassara2006-2009133
Charlton Athletic F.C. (en) Fassara2009-200940
Sheffield United F.C. (en) Fassara2009-200920
Leicester City F.C.2010-201050
  Queens Park Rangers F.C. (en) Fassara2010-2010170
Doncaster Rovers F.C. (en) Fassara2011-201150
  Middlesbrough F.C. (en) Fassara2011-2011100
Doncaster Rovers F.C. (en) Fassara2011-2012150
Doncaster Rovers F.C. (en) Fassara2012-2012100
Wolverhampton Wanderers F.C. (en) Fassara2012-
  Ƙungiyar ƙwallon ƙafar ta Najeriya2015-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai tsaran raga
Lamban wasa 1
Nauyi 84 kg
Tsayi 188 cm
Carl Ikeme a shekara ta 2014.
Carl Ikeme

Carl Ikeme (an haife shi a shekara ta 1986) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Nijeriya. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Nijeriya daga shekarar 2015.


Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.