Jump to content

Cheikh Gadiaga

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Cheikh Gadiaga
Rayuwa
Haihuwa Senegal, 30 Nuwamba, 1979 (45 shekaru)
ƙasa Senegal
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Yanbian Funde F.C. (en) Fassara1998-199840
  Racing White Daring Molenbeek (en) Fassara1999-20018116
  Senegal men's national association football team (en) Fassara2001-200170
Lierse S.K. (en) Fassara2001-2003505
R.A.E.C. Mons (en) Fassara2003-200570
Hapoel Petah Tikva F.C. (en) Fassara2006-2007282
  Alki Larnaca F.C. (en) Fassara2007-2008231
  AEL Limassol FC (en) Fassara2008-2009221
Ermis Aradippou FC (en) Fassara2009-2012781
Ergotelis F.C. (en) Fassara2012-2013261
Panachaiki F.C. (en) Fassara2013-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Nauyi 70 kg
Tsayi 187 cm

Cheikh Gadiaga (an haife shi ranar 30 ga watan Nuwamban 1979) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne kuma ɗan ƙasar Senegal wanda ke taka leda a ƙungiyar Gamma Ethniki Asteras Amaliada FC a Girka. An kira shi zuwa tawagar ƙasar Senegal a cikin shekara ta 2001.

Hanyoyin haɗi na waje

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Cheikh Gadiaga at Soccerway Edit this at Wikidata
  • Cheikh Gadiaga at National-Football-Teams.com