Chris Armstrong (1971)

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jump to navigation Jump to search
Simpleicons Interface user-outline.svg Chris Armstrong (1971)
Rayuwa
Haihuwa Newcastle, 19 ga Yuni, 1971 (48 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Itinerary
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Flag of None.svg Wrexham A.F.C.1989-19916013
Flag of None.svg Millwall F.C.1991-1992285
Flag of None.svg Crystal Palace F.C.1992-199511845
Flag of None.svg England B national football team1994-199410
Flag of None.svg Tottenham Hotspur F.C.1995-200214148
Flag of None.svg Bolton Wanderers F.C.2002-200300
Flag of None.svg Wrexham A.F.C.2003-20055913
 
Muƙami ko ƙwarewa forward Translate
Nauyi 74 kg
Tsayi 183 cm

Chris Armstrong (an haife shi a shekara ta 1971) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ingila ne.