Jump to content

Chris Armstrong (1971)

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Chris Armstrong (1971)
Rayuwa
Haihuwa Newcastle, 19 ga Yuni, 1971 (53 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Wrexham A.F.C. (en) Fassara1989-19916013
Millwall F.C. (en) Fassara1991-1992285
Crystal Palace F.C. (en) Fassara1992-199511845
  England national association football B team (en) Fassara1994-199410
Tottenham Hotspur F.C. (en) Fassara1995-200214148
Bolton Wanderers F.C. (en) Fassara2002-200300
Wrexham A.F.C. (en) Fassara2003-20055913
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Nauyi 74 kg
Tsayi 183 cm

Chris Armstrong (an haife shi a shekara ta 1971) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ingila ne.