Jump to content

Chris Wilder

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Chris Wilder
Rayuwa
Cikakken suna Christopher John Wilder
Haihuwa Stocksbridge (en) Fassara, 23 Satumba 1967 (56 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Harshen uwa Turanci
Karatu
Makaranta Silverdale School (en) Fassara
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa da association football coach (en) Fassara
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Sheffield United F.C. (en) Fassara1986-1992931
Walsall F.C. (en) Fassara1988-198940
Charlton Athletic F.C. (en) Fassara1990-199010
Charlton Athletic F.C. (en) Fassara1991-199120
Leyton Orient F.C. (en) Fassara1992-1992161
Rotherham United F.C. (en) Fassara1992-199613211
Notts County F.C. (en) Fassara1996-1997460
Bradford City A.F.C. (en) Fassara1997-1998420
Sheffield United F.C. (en) Fassara1998-1999120
Northampton Town F.C. (en) Fassara1998-199810
  Lincoln City F.C. (en) Fassara1999-199930
Brighton & Hove Albion F.C. (en) Fassara1999-1999110
Halifax Town A.F.C. (en) Fassara1999-2001511
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
Nauyi 80 kg
Tsayi 180 cm

Christopher John Wilderl (an haife shi 23 ga Satumba 1967) wanda aka fi sani da Chris Wilder, ƙwararren manajan ƙwallon ƙafa ne wanda a da yake buga wasa a matsayin ɗan wasan baya. Shi ne manajan kulob na Premier League Sheffield United.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]