Jump to content

Colin Barnes

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Colin Barnes
Rayuwa
Haihuwa Notting Hill (en) Fassara, 28 Mayu 1957 (67 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Karatu
Dalibin daktanci Emma Victoria Stone (en) Fassara
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Barnet F.C. (en) Fassara-
Hitchin Town F.C. (en) Fassara-
Luton Town F.C. (en) Fassara-
Dunstable Town F.C. (en) Fassara-
Adelaide City Football Club (en) Fassara1980-1980169
Torquay United F.C. (en) Fassara1983-19844311
Yeovil Town F.C. (en) Fassara1984-19856
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka

Colin Barnes (an haife a shekara ta 1957) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ingila.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]