Danielle Étienne

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Danielle Étienne
Rayuwa
Haihuwa Richmond (en) Fassara, 16 ga Janairu, 2001 (23 shekaru)
ƙasa Haiti
Tarayyar Amurka
Ƴan uwa
Mahaifi Derrick Etienne
Ahali Derrick Etienne Jr. (en) Fassara
Karatu
Makaranta Paramus Catholic High School (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Fordham Rams women's soccer (en) Fassara-
  Haiti women's national under-17 football team (en) Fassara2017-201870
  Haiti women's national under-20 football team (en) Fassara2018-2020164
  Haiti national football team (en) Fassara2019-72
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Tsayi 1.57 m

Danielle Monique Etienne (an haife ta a ranar 16 ga watan Janairu shekarar 2001) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan asalin ƙasar Amurka wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya don kwalejin Amurka Fordham Rams da ƙungiyar mata ta ƙasar Haiti .

Ayyukan kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Etienne ya wakilci Ƙungiyar Ƙasa ta Haiti a matakai daban-daban. Etienne ta fafata a Gasar Cin Kofin Mata U-17 ta 2018 a Nicaragua, Gasar Cin Kofin Mata U-20 ta shekarar 2018 a Trinidad and Tobago, Gasar Cin Kofin Duniya na Mata na shekarar 2018 na FIFA U-20 a Faransa, Gasar Cin Kofin Mata ta 2020 CONCACAF a Amurka. da Gasar Cin Kofin Mata U-20 ta shekarar 2020 a Jamhuriyar Dominican. Ta yi babbar fitowa ta farko a ranar Oktoba 3, shekarar 2019 vs. Suriname

Rayuwa ta sirri[gyara sashe | gyara masomin]

Etienne ita ce 'yar tsohon Haitian International da Long Island Roughriders dan gaba Derrick Etienne kuma kanwar Darice Etienne da Haitian International winger Derrick Etienne Jr.. Danielle morning Etienne ya halarci makarantar sakandaren Katolika na Paramus kafin ya shiga Jami'ar Fordham .

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]